Indian Hausa

JAGABA FASSARAR ALGAITA DUBSUDIO

Ga takaitaccen bayani game da fim ɗin Sarkar (wanda jarumi Vijay ya fito a ciki) da kuma Algaita Dubbing Studio suka yi fassara:

Labarin Fim ɗin Sarkar (2018)Fim ɗin Sarkar (Ma’ana: Gwamnati) shiri ne na siyasa-action wanda aka fitar a shekarar 2018.

Babban Labari: Fim ɗin ya ta’allaka ne akan wani hamshakin mai kuɗi kuma mashahurin shugaban kamfani ɗan Indiya mazaunin Amurka mai suna Sundar Ramaswamy (Vijay), wanda aka fi sani da “Dodon Kamfanoni” saboda yadda yake bankare manyan kamfanoni.

Musabbabin Matsala: Sundar ya dawo Indiya ne da niyyar kaɗa kuri’arsa a zaɓen Jihar Tamil Nadu sannan ya koma Amurka ranar nan. Amma, ya tarar cewa an riga an kaɗa kuri’arsa a madadin sa (watau an yi masa maguɗi).

Yakin Neman ‘Yanci‘: Yaƙin neman kuri’arsa guda ɗaya ya jefa shi cikin rikicin siyasa da manyan ‘yan siyasa masu cin hanci da rashawa na Jihar. Wannan ya sa ya yanke shawarar shiga fagen siyasa domin yakar tsarin mugunta da kuma wayar da kan jama’a game da mahimmancin kuri’a ɗaya.

Abokan Gaba: Babban abokin adawarsa shi ne Masilamani, tsohon Babban Minista mai ƙarfi, da kuma ‘yarsa Komalavalli (Varalaxmi Sarathkumar).

Ƙarshe: Sundar ya canza daga “Dodon Kamfanoni” zuwa ɗan siyasa mai zaman kansa (Independent Candidate). Ya fara gwagwarmaya don dawo da ‘yancin kaɗa kuri’ar al’umma, wanda hakan ya kai ga an sake zaɓe, kuma ya yi amfani da dabarun kasuwancinsa wajen gudanar da yakin neman zaɓe don yaƙar masu cin hanci.Labarin ya nuna yadda kuri’a guda ɗaya zata iya canza makomar Al’umma da kuma ƙarfin mutum ɗaya na gyara tsarin siyasa.Fassarar da Algaita Dubbing Studio Suka YiKamfanin Algaita Dubbing Studio sun fassara fim ɗin Sarkar zuwa harshen Hausa.

Suna a Fassarar: A fassarar Hausa, fim ɗin ya fi shahara da sunansa na asali “Sarkar” ko kuma wani lokacin ana kiransa da JAGABA” a wasu wurare.

Salon Fassarar: Fassarar Algaita a kodayaushe tana da tsari na musamman na amfani da harshen Hausa mai tsafta wanda ya dace da al’adar masu kallo a Arewacin Najeriya. Sun fassara ainihin ma’anar labarin, suna mai da hankali kan gwagwarmaya da adalci da kuma siyasa.

Tasiri: Kamar yadda suka fassara sauran manyan fina-finan Kudancin Indiya (Kannywood/Bollywood), fassarar Sarkar ta Algaita ta taimaka matuƙa wajen yaɗa shaharar fim ɗin da kuma labarinsa mai ƙarfi a tsakanin masu jin Hausa.

jagaba algaita

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button